Trang chủ
tạo thú nuôii cho blog 6e477_02024759-8122645114_c8e9147b35_zđăng nhập thì diễn mới hiện ra
Trang chủ
tạo thú nuôii cho blog 6e477_02024759-8122645114_c8e9147b35_zđăng nhập thì diễn mới hiện ra
Trang chủ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  tạo thú nuôii cho blog MJCP4  Latest imagesLatest images  mua/bán điểm like mua/bán điểm like  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
đã có bản hack GUNNY mới nhất. tạo thú nuôii cho blog BgKPg ( hạn sử dụng kéo dài 4 ngày chĩ vs 20k) chỉ có thành viên mới tải về đc

tạo thú nuôii cho blog

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Admin
đẳng cấp
đẳng cấp
Admin

Age Age : 30
số bài gửi số bài gửi : 154

tạo thú nuôii cho blog Empty
Bài gửiTiêu đề: tạo thú nuôii cho blog   tạo thú nuôii cho blog 5fA2LThu Jan 31, 2013 1:09 am

Các bạn nếu cần ví dụ minh họa thì zô blog của mình. Mình cũng đang nuôi một em heo,nhìn xinh lém. Hj2!!!
Đầu tiên, bạn vào trang [You must be registered and logged in to see this link.] nó sẽ hiện lên một bảng các con vật. Bạn thích con vật nuôi nào thì chọn con đó, ví dụ như mình chọn con lợn chẳng hạn.
tạo thú nuôii cho blog 519814575_5949128c7d
Sau khi chọn được con thú cưng yêu quý của bạn rồi, thì trong cửa sổ mới hiện ra, bạn sẽ điền các thông tin về nó như sau:
- Điền tên của nó ở ô petname, ví dụ chú lợn của mình thì mình điền là heo dat. Chỗ này chỉ hơi dở 1 chút là không điền được tiếng Việt.
- Điền tên hoặc nickname của bạn ở ô Adopter name, ví dụ mình điền của mình là rilwis.
- Chọn màu cho con vật cưng của bạn bằng cách gõ mã màu vào ô bên dưới, hoặc tiện hơn thì di chuyển dấu chữ thập đến màu mà bạn thích.
tạo thú nuôii cho blog 519814577_29f8e7329a

Sau khi xong các thủ tục trên rồi, bạn nhấn vào Finish để hoàn tất bước này.
Một cửa sổ mới hiện ra, trong đó có ô ghi code của con thú cưng của bạn. Bạn hãy copy đoạn code đó ra 1 chỗ nào đó nha.
tạo thú nuôii cho blog 519814585_834a8c8b96

Vậy là xong phần tạo thú cưng.

Bây giờ bạn mở Blog lên, viết 1 bài viết mới. Đánh dấu vào ô View HTML Source và chèn đoạn code mà bạn vừa copy ở trên vào entry đó. Và cuối cùng là thưởng thức, chiêm ngưỡng và chăm sóc thú cưng của bạn thôi. Mọi người xem con heo đất của mình có được không? Xem thì nhớ cho nó ăn giùm mình cái nha, kẻo nó còi cọc thì tội nghiệp.

Để cho ăn, bạn rê chuột vào chữ more ở phía dưới, bấm chọn thức ăn sau đó bấm chuột lần nữa để rải thức ăn cho con vật của bạn đớp. Rất đơn giản phải không

Khi di chuyển chuột, thú ảo của bạn sẽ di chuyển theo và phát ra âm thanh đặc trưng của chúng.

Chúc các bạn nuôi lớn được con vật cưng của mình nha. Nhớ cho nó ăn thường xuyên đấy, nó mà ốm thì xấu lắm . Twisted Evil Twisted Evil
http://gunny.9forum.net
phuongdepzai22
mod hỗ trợ gunny
mod hỗ trợ gunny
phuongdepzai22

Age Age : 26
số bài gửi số bài gửi : 446

Bài gửiTiêu đề: Re: tạo thú nuôii cho blog   tạo thú nuôii cho blog 5fA2LThu Jan 31, 2013 12:06 pm

Admin oi sao em k thay pahn code
Admin
đẳng cấp
đẳng cấp
Admin

số bài gửi số bài gửi : 154

Bài gửiTiêu đề: Re: tạo thú nuôii cho blog   tạo thú nuôii cho blog 5fA2LThu Jan 31, 2013 1:08 pm

phuongdepzai22 đã viết:
Admin oi sao em k thay pahn code

mún lấy code con nào ..a lấy zium cko
http://gunny.9forum.net
quandepzai22
cấp bậc 3
cấp bậc 3
quandepzai22

Age Age : 47
số bài gửi số bài gửi : 280

Bài gửiTiêu đề: Re: tạo thú nuôii cho blog   tạo thú nuôii cho blog 5fA2LMon Feb 04, 2013 3:24 pm

#ffd211
☆Ông`Nội☆
cấp bậc 3
cấp bậc 3
☆Ông`Nội☆

số bài gửi số bài gửi : 81

Bài gửiTiêu đề: Re: tạo thú nuôii cho blog   tạo thú nuôii cho blog 5fA2LTue Mar 05, 2013 2:19 pm

[You must be registered and logged in to see this link.]

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tạo thú nuôii cho blog   tạo thú nuôii cho blog 5fA2L

tạo thú nuôii cho blog
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  Cách dễ hơn cho việc post nhạc vào Blog ...