Trang chủ
 Cách dễ hơn cho việc post nhạc vào Blog ... 6e477_02024759-8122645114_c8e9147b35_zđăng nhập thì diễn mới hiện ra
Trang chủ
 Cách dễ hơn cho việc post nhạc vào Blog ... 6e477_02024759-8122645114_c8e9147b35_zđăng nhập thì diễn mới hiện ra
Trang chủ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính   Cách dễ hơn cho việc post nhạc vào Blog ... MJCP4  Latest imagesLatest images  mua/bán điểm like mua/bán điểm like  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
đã có bản hack GUNNY mới nhất.  Cách dễ hơn cho việc post nhạc vào Blog ... BgKPg ( hạn sử dụng kéo dài 4 ngày chĩ vs 20k) chỉ có thành viên mới tải về đc

Cách dễ hơn cho việc post nhạc vào Blog ...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
phuongdepzai22
mod hỗ trợ gunny
mod hỗ trợ gunny
phuongdepzai22

Age Age : 26
số bài gửi số bài gửi : 446

Cách dễ hơn cho việc post nhạc vào Blog ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Cách dễ hơn cho việc post nhạc vào Blog ...    Cách dễ hơn cho việc post nhạc vào Blog ... 5fA2LFri Feb 01, 2013 11:36 pm

Theo như mình biết thì nhạc cũng là 1 phần wan trọng trong Blog .. Giúp Blog có thêm không khí .. Và muốn có nhạc trong Blog thì phải cần có Code .. Lập topic này để các bạn có thể copy các đoạn Code dễ dàng hơn ..

B1 : vào website [You must be registered and logged in to see this link.]
B2 : Chọn 1 bài hát mà các bạn muốn đem vào Blog mình
B3 : hơi phức tạp các bạn nhớ chú ý nha
Khi các bạn chọn dc 1 bài hát phù hợp thì sẽ hiện ra cái hình như thế này
 Cách dễ hơn cho việc post nhạc vào Blog ... 29324748c11d9ec44c7
Phần mình tô đỏ chính là đoạn code mà chúng ta cần khi copy vào Blog đấy .. Có 3 kiểu để chúng ta copy vào Blog của mình đó là chế độ bình thường là khi chúng ta copy đoạn code này thì khi vào Blog muốn nge dc thì phải click Play cho nó . chế độ Tự động Playlà khi vào Blog nhạc sẽ tự phát lên , chúng ta ko cần phải click Play vào cái khung có chữ " NCT " .. chế độ Nhạc nền theo mình thì có lẽ quá quen thuộc rồi .. Nó sẽ giúp Blog chúng ta có 1 bản nhạc nền thật hay mỗi khi có ai đó ghé thăm Blog hoặc chính bạn vào Blog mình để ngồi đọc lại các Entry của mình Chú ý: Các bạn nhớ chọn chế độ nào cho bài hát của mình rồi sau đó mới Copy đoạn Code vào Blog nhé . Các bạn nhớ tick vào ô " View HTML " trước khi copy Code nhé . Chúc các bạn thành công .
Topic này đễ giúp những ai muốn tìm Code nhạc để copy vào Blog .. Rất nhìu website có cái này , mình thì quen xài website nhaccuatui.com rồi , nhạc up nhanh , ko bị giựt khi nghe Twisted Evil
The author of this message was banned from the forum - See the message

Cách dễ hơn cho việc post nhạc vào Blog ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tạo thú nuôii cho blog
» cách làm chữ chạy trên giữa 2 tag
» Cách làm status đóng khung